You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Xin tài liệu Sql bữa thứ 5? on 2009-11-06, 21:03

nawaha

Thành Viên
Bạn nào có phần bài tập sql của thầy hôm seminar không? Share cho mình với! Cảm ơn nhiều!

Xem lý lịch thành viên

MrSku

Administrator
Bác này hiếm khi mới vào forum, vừa quay lại là xin hàng liền. ko tốt ko tốt

CHỮ KÝ CỦA:MrSku

Xem lý lịch thành viên http://08dba.7forum.net

nawaha

Thành Viên
Kekeke.... Thôi, có thì cho mình xin đi! Rồi mình sẽ vào diễn đàn thường xuyên hơn!hehehe...... Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui

Xem lý lịch thành viên

ToongTeeng

Thành Viên
Chơi trò năn nỉ hả...đây là lần cảnh cáo đầu tiên cũng như cuối cùng nha....

Mà rất tiếc tui cũng không có tài liệu đó nên hok cho bạn được Buồn cười Buồn cười Buồn cười

Xem lý lịch thành viên

nhox_IT

Thành Viên
bài hum bữa seminar là Thầy hướng dẫn thêm về SQL...(tức là làm và jải thjx thêm về btập QLDA)...Nếu bạn có làm bài đó òi thì mình sẽ share thêm cho bài hum bữa. Chứ nếu chưa làm bài đó thì pótay.. hjhj Siêu Nhân

Xem lý lịch thành viên

nawaha

Thành Viên
nhox_IT đã viết:bài hum bữa seminar là Thầy hướng dẫn thêm về SQL...(tức là làm và jải thjx thêm về btập QLDA)...Nếu bạn có làm bài đó òi thì mình sẽ share thêm cho bài hum bữa. Chứ nếu chưa làm bài đó thì pótay.. hjhj Siêu Nhân
Bài hôm bữa mình làm rồi. Vậy Quỳnh share cho mình với nhen. Cảm ơn nhiều!

Xem lý lịch thành viên

nhox_IT

Thành Viên
hjhj...xi' kị...hỏi cho kĩ chút nàk.....zậy h share cho bạn lun hẳn là bài tập hay tui gõ zô file word cho bạn (tại lý thuyết sơ sơ nữa..) ?? Với lại bài của Thầy khác bài Q nên nếu bạn mún lấy bài tập lun thì tối mai Q đưa cho. lên forum Q post hoặc zô yahoo Q send cho. yahoo nàk : "nhox_kon0405" ok Vui

Xem lý lịch thành viên

nhox_IT

Thành Viên
ban ui...bai Thay post len oi ne. http://courses.cs.hcmus.edu.vn/mod/forum/discuss.php?d=45608. Ban zo lay' nha. Bai Thay cho 9xac hen.
Than!! Bye bye

Xem lý lịch thành viên

nawaha

Thành Viên
Cảm ơn Quỳnh nhiều!!!

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]